Beint á leiđarkerfi vefsins
Merki Bridgesambands Íslands - Fara á forsíđu

Dagskrá Bridgefélags Akureyrar

   

Dagskrá Bridgefélags Akureyrar

haustið 2019

Mótaskrá þriðjudagskvölda ásamt mótum á vegum BSÍ og BSNE.

Spilamennska hefst kl. 19:00 í Ánni, Skipagötu 14, 4. hæð

24.9. Startmót, 1. kvöld

1.10. Startmót, 2. kvöld

8.10.  Greifatvímenningur, 1. kvöld

15.10. Greifatvímenningur, 2. kvöld

          18.-19. 10.  Íslandsmót kvenna í tvím., Síðumúla 37, Rvk. (fös.-laug.)

          sun. 20.10. Ársþing BSÍ, Síðumúla 37, Rvk. kl. 15:00

22.10. Greifatvímenningur, 3. kvöld

          26.-27.10. Deildakeppni, Síðumúla 37, Rvk., fyrri hl. 1. deild (10 sveitir)

29.10.  Hraðsveitakeppni Gámaþjónustu Norðurlands , 1. kvöld

5.11. Hraðsveitakeppni, 2. kvöld

12.11.  Hraðsveitakeppni,  3. kvöld

          16.-17.11. Deildakeppni, Síðumúla 37, Rvk., seinni hl. 1.(4 sv.) og 2. deild

19.11. Akureyrarmót í tvímenningi,  Höldsmótið, 1. kvöld

26.11. Akureyrarmót í tvímenningi, 2. kvöld

30.11.-1.12.  Íslandsmót í parasveitakeppni, Síðumúla 37, Rvk.

3.12.  Akureyrarmót í tvímenningi, 3. kvöld

          7.12. Íslandsmót í bötlertvímenningi, Síðumúla 37, Rvk. (laugardag)

8.12. Íslandsmót eldri spilara í tvímenning, Síðumúla 37, Rvk. (sunnudag)

10.12. Akureyrarmót í tvímenningi, 4. kvöld

17.12. KEA-hangikjötstvímenningur

Laugard. 28.12. kl. 10:30 Jólamót  Íslenskra verðbréfa, Akureyri

                                                     

                                                Stjórn B.A.

Góða skemmtun!                      Formaður: Stefán Vilhjálmsson  s. 898 4475

Með bridgekveðju.                              Varaformaður: Kristján Þorsteinsson s. 895 1507

Stjórn B.A.                                          Gjaldkeri: Víðir Jónsson   s. 660 2897

Ritari: Frímann Stefánsson  s. 867 8744

Umsjónarm. eigna: Ragnheiður Haraldsdóttir  s. 6185606

Varamenn: Sveinn T. Pálsson, Örlygur Örlygsson

Mót BSNE og BSNV 2020. 11.-12.1. 2020  Svæðamót Nl.v. sveitakeppni, Siglufirði (með fyrirvara)

18.-19.1. 2020  Svæðamót Nl.ey. í sveitakeppni, Akureyri.

1.5.20. Norðurlandsmót í tvímenningi, Dalvík.


Viđburđadagatal


Hverjir spila í dag

Skoða alla daga

Miðvikudagsklúbburinn
Síðumúla 37 - kl: 19:00
Einskvölds tvímenningar - ALLIR velkomnir


Olís

Slóđ:

Félög » Norđurland eystra » BA » Dagskrá

Myndir


Auglýsing