Beint á leiđarkerfi vefsins
Merki Bridgesambands Íslands - Fara á forsíđu

Fréttir

19.5.2019

Bikarkeppni sumariđ 2019 -

Hægt er að byrja skrá sig í Bikarkeppni sumarsins 2019
Bikarkeppnin verður með hefðbundnu sniði
Dregið verður í sumarbridge 22.maí
Skráning á bridge@bridge.is og í s. 5879360

Skráning og símarnúmer fyrirliða

16.5.2019

Kjördćmamótiđ

Lið Reykjavíkur landaði sigri á Kjördæmamótinu um helgina
enduðu með 437,15 stig

2. sætið fór á Reykjanes með 416 stig
3. sætið fór á Norðurland eystra með 411,54 stig
Sjá nánar hér
Reyknessingar tóku vel á móti spilurum og fá þeir þakkir fyrir
Næst verður mótið á Norðurlandi eystra

13.5.2019

Sumarbridge sumariđ 2019

Sumarbridge hefst miðvikudaginn 22.maí og verður spilað
eins og fyrri ár á mánudögum og miðvikudögum kl. 19:00
Sveinn Rúnar verður umsjónarmaður og fær hann til liðs
við sig okkar þekktustu keppnistjóra yfir sumarið

Heimasíða sumarbridge

28.4.2019

Sveit JE Skjanna Íslandsmeistarar

Eftir 4ra daga spilamennsku stöðu félagarnir í sveit JE Skjanna uppi sem
sigurvegarar í Íslandsmótinu í sveitakeppni nú um helgina
Annað sætið fékk sveit Hótels Hamars
og í 3ja sæti varð  sveitin Wise
Við óskum vinningshöfum til hamingju með sigurinn og öllum keppendum
ţökkum við fyrir þátttökuna




Heimasíða mótsins

22.4.2019

Úrslit Íslandsmótsins

4ra liða úrslitin á milli JE Skjanna og Wise
og Hótel Hamars og Sverris Þórissonar
í fyrsta leik dagsins
 Watch BBO Vugraph
Lifandi úrslit

Heimasíða mótsins
Tímatafla úrslitana

12.4.2019

Páskamót á föstudaginn langa

Ţað verður silfurstiga - páskamót á föstudaginn langa  kl. 13:00 í Síðumúlanum
Spiluð verða 36-40 spil 
Verðlaun verða veitt fyrir 3 efstu sætin og
síðan verða heppnir spilarar dregnir út með smá glaðning
Í fyrra voru 44 pör og við toppum það í ár
Svenni verður keppnistjóri og verður í páskaskapi
Gjaldið er 2000 kr. pr. spilara

Staða og öll spil í rauntíma

7.4.2019

Töfluröđ fyrir Úrslit Íslandsmótsins í sveitakeppni klár.

Undanúrslitum Íslandsmótsins í sveitakeppn lauk í dag og var dregið í töfluröð Úrslitanna strax á eftir. Um það sáu Denna, Ómar O og Þórður I.
Töfluröðin verður þessi.
1 Hreint ehf. 2 TM Selfossi. 3 Wise. 4 Mercury. 5 Sverrir Þórisson. 6 Vestri. 7 Hótel Hamar. 8 Sigurbjörn Þorgeirsson. 9 Doktorinn. 10 Málning. 11 Grant Thornton. 12 J.E. Skjanni ehf.

Úrslitin fara fram 25-28 apríl í Sal Ferðafélags Íslands að Mörkinni 6.

3.4.2019

Undanúrslit -2019

Undanúrslitin hefjast kl. 18:00 í dag
Spilastaður er Faxafen 12, 2 hæð húsnæði  Taflfélags Reykjavíkur, inngangur hjá TR 
og einnig verður spilað í sal Skáksambands Íslands

Heimasíða mótsins

Tímatafla undanúrslitana

24.3.2019

Íslandsmót í tvímenningi 2019

Guðjón Sigurjónsson og Stefán Stefansson eru íslandsmeistarar í tvímenning 2019

2.sæti  Guðbrandur Sigurbergsson og Jón Alfreðsson
3.sæti  Aðalsteinn Jörgensen og Bjarni H. Einarsson


Sjá nánari úrslit hér á heimasíðu mótsins

20.3.2019

Landsliđin á NM 7-9.júní 2019

Auglýst var eftir pörum í kvenna flokki fyrir Norðurlandamótið 2019
2 pör sóttu um og verða þau pör send á NM 2019
Anna G. Nielsen - Helga H. Sturlaugsdóttir
Anna Ívarsdóttir - Guðrún Óskarsdóttir
Í opna flokknum hefur landsliðsnefnd ákveðið að senda 3 pör
Aðalsteinn Jörgensen - Bjarni H. Einarsson
Kristján Már Gunnarsson - Gunnlaugur Sævarsson
Jón Baldursson - Sigurbjörn Haraldsson
Mótið verður haldið í  Kristiansand í Noregi


Viđburđadagatal


Hverjir spila í dag

Skoða alla daga

Miðvikudagsklúbburinn
Síðumúla 37 - kl: 19:00
Einskvölds tvímenningar - ALLIR velkomnir


Olís

Slóđ:

Forsíđa » Fréttir

Myndir


Auglýsing