Beint á leiðarkerfi vefsins
Merki Bridgesambands Íslands - Fara á forsíðu

Fréttir

22.12.2010

Keppnislögin í Bridge

Vigfús Pálsson, keppnisstjóri hefur nú formlega lokið við þýðingu á keppnislögunum.
Honum til aðstoðar var Jörundur Þórðarson og Ragnar Magnússon sá um prófarkalestur.
BSÍ þakkar Vigfúsi og félögum fyrir að leggja sitt af mörkum í þetta verkefni

Keppnislögin

 

13.12.2010

Stefán og Steinar Íslandsmeistarar í Büttlertvímenning

Þeir félagar Stefán og Steinar leiddu mótið frá upphafi til enda
Spilaðar voru 11 umferðir með 5 spilum milli para. 28 pör tóku þátt að þessu sinni 
Útreikningur:  Reiknuð er meðalskor í spili . Mismunur á skori pars og meðalskori er umreiknað í impa.
Keppnisstjóri  var hinn eini sanni Vigfús Pálsson
Lokastaðan:
 1       + 116    Stefán Jóhannsson og  Steinar Jónsson          
 2       +  67     Hrólfur Hjaltason  og  Oddur Hjaltason        
 3       +  62     Hlynur Angantýsson og Jón Ingþórsson       
 4       + 46      Steinberg Ríkarðsson og Tryggvi Bjarnason      
 5       + 45      Birkir Jón Jónsson 0g Jón Sigurbjörnsson    


Við óskum þeim Stefáni og Steinari til hamingju með titilinn og þökkum öllum keppendum
fyrir þáttökuna í mótinu

13.12.2010

Íslandsmeistarar í Bötler tvímenningi 2010

Stefán Jóhannsson og Steinar Jónsson rótburstuðu Íslandsmótið í bötler tvímenningi 2010.  Fengu 116 stig sem voru 49 stigum meira en næsta par.  Einnig unnu þeir það afrek að vera í fyrsta sæti allt mótið.  Ekki er vitað til þess að það hafi áður verið leikið eftir.


Við óskum þeim Stefáni og Steinari til hamingju með titilinn og þökkum öllum keppendum
fyrir þáttökuna í mótinu

Sjá nánari úrslit hér.

 

 

 

 

12.12.2010

Guðbrandur og Friðþjófur Íslandsmeistarar í sagnkeppni

Íslandsmótið í sagnkeppni fór fram föstudaginn 10.des.
Alls tóku 8 pör þátt. Melduð voru 30 spil í 2 lotum. 3,5 min á spil

1.     Friðþjófur Einars - Guðbrandur Sigurbergs   202      
2.     Hrund Einarsdóttir - Ásgeir Ásbjörnsson      198       
3.     Björn Friðriksson - Sverrir Þórisson              195,5
4.     Pétur Gíslason - Páll Þórsson                        194
5.   Ómar Olgeirsson - Sveinn R. Eiríksson           186,5

Eins og sjá má voru Hafnfirðingar með efstu sætin !


 

6.12.2010

Íslandsmót í sagnkeppni

Íslandsmótið í sagnkeppni fer fram föstudaginn 10.desember kl. 19:15.
Mótið hefst kl. 19:30 og lýkur kl. 21:00
Melduð verða 30 spil á 90 mínútum
Mótanefnd sér um framkvæmd mótsins

5.12.2010

Hafnarfjörður - Selfoss. Spilin kominn á netið

5.12.2010

Hafnarfjörður - Selfoss. Spilin komin á netið

29.11.2010

Íslandsmót í Butlertvímenning 12.desember 2010

Skráning er hafin í Íslandsmótið í Butlertvímenning sem fer fram sunnudaginn 12.desember n.k.
Að venju hefst spilamennska kl. 11:00 og verður spilað í Síðumúla 37
Hægt er að skrá sig hér ,  í síma 5879360 og á bridge@bridge.is
Núverandi Íslandsmeistarar eru þeir Ómar Olgeirsson og Sveinn R. Eiríksson
Skráningarlisti 

23.11.2010

H.F. VERÐBRÉF Iceland Express deildameistarar 2010

  

Þeir félagar í sveit H.F. VERÐBRÉFA urðu Iceland Express deildameistarar 2010, annað árið í röð
Í sveitinni spiluðu þeir: Aðalsteinn Jörgensen, Bjarni H. Einarsson, Jón Baldursson, Steinar Jónsson
Sverrir Ármannsson og Þorlákur Jónsson.


Lokastaðan í 1.deild
1. H.F. VERÐBRÉF            245 stig
2. Júlíus Sigurjónsson       236
3. Málning hf                     220
4. Grant Thornton            212
5. Saga plast                    197
6. Símon                           191
Þær tvær sveitir sem duttu niður í 2.deild eru Tryggingamiðstöðin og Logoflex
Deildameistarr 2.deildar varð sveitin Þorfinnsson með 266 stig
þeir sem spiluður í þeirri sveit eru: Aron Þorfinnsson, Guðmundur Snorrason, Hlynur Garðarsson
Kjartan Ásmundsson, Ragnar Hermannsson og Stefán Jóhannsson
2.  SFG                    255
3. Riddararnir          248
4. Tölvustoðcehf     230
Þær 2 sveitir sem fara upp í 1.deild eru því Þorfinnsson og SFG
BSÍ þakkar öllum spilurum fyrir þátttökuna og vinningshöfum til hamingju

15.11.2010

Sveit Hrundar Íslandsmeistari

Sveitin Hrundar hampar Íslandsmeistaratitlinum í Parasveitakeppni þetta árið 2010 með 253 stig

Í sveitinni spiluðu þau, Hrund Einarsdóttir, Hrólfur Hjaltason, Dröfn Guðmundsdóttir og Ásgeir Ásbjörnsson

Í 2.sæti varð sveit Hjördísar Sigurjónsdóttur með 233 stig
Í 3.sæti varð sveit Estherar Jakobsdóttur með 217 stig

Við þökkum keppendum fyrir skemmtilegt mót !  

12.11.2010

Champhions Cup

Íslenska liði tapaði fyrir Hollendingum í fyrsta leik í gær 10-20 og gerðu síðan jafntefli við Ítali 14-16
Í dag spila þeir við Búlgaríumenn, Tyrki og síðan Svía.
Heimasíða mótsins einnig er sýnt frá leikjum á BBO

10.11.2010

Champions Cup hefst í dag kl. 3

Champions Cup hefst á morgun, hægt verður að fylgjast með okkar mönnum hér
Þeir sem spila fyrir Íslands hönd eru:
Júlíus Sigurjónsson, Þröstur Ingimarsson, Sveinn Eiriksson og Ómar Olgeirsson.
Einnig verður sýnt frá leikjum á BBO

Áfram Ísland

7.11.2010

Íslandsmót í Parasveitakeppni

Íslandsmótið í Parasveitakeppni verður haldið helgina 13-14.nóvember n.k.
Hægt er að skrá sig á skrifstofu BSÍ s.  5879360 og hér
Byrjað verður að spila báða dagana kl. 11:00

Núverandi Íslandsmeistarar er sveit Estherar ásamt henni, Anna Þóra Jónsdóttir, Ragnar Hermannsson, Aron Þorfinnsson og Guðmundur Snorrason.

Hér má sjá skráningarlista

4.11.2010

Frá Madeira

Júlíus Sigurjónsson og Þröstur Ingimarsson unnu nú fyrir stundu
tvímenningskeppnina á Madeira..Heimasíða mótsins   hér

2.11.2010

Madeira 1-7.nóvember 2010

Enn og aftur flykkjast íslenskir Bridge-spilarar til Madeira til að spila þetta alþjóðlega mót
Spilamennska hefs mánudaginn 1.nóvember, hægt verður að fylgjast með mótinu hér

30.10.2010

Nýkrýndir Íslandsmeistarar í tvímenning eldri spilara

Þeir Örn Einarsson og Jens Karlsson hömpuðu Íslandsmeistaratitli eldri spilara
í tvímenning í dag 30.okt.



Þeir félagar enduðu með 58,1% skor 
2.sæti Guðrún Jörgensen og Guðlaugur Sveinsson
3.sæti Hjálmar S. Pálsson og Kristján B. Snorrason
BSÍ óskar vinningshöfum til hamingju og þakkar öllum
keppendum fyrir þáttökuna
Heimasíða mótsins 

25.10.2010

Íslandsmót eldri spilara í tvímenning

Íslandsmót eldri spilara verður haldið laugardaginn 30.október n.k.
Spilarar þurfa að vera að lágmarki 50+ ára eða samanagður aldur parsins 110 ára
Hægt er að skrá sig hér og í síma 5879360
Núverandi Íslandsmeistarar eru þeir félagar Jón Alfreðsson og Eiríkur Jónsson
Hér má sjá skráningarlista

23.10.2010

Iceland Express deildakeppnin

18.10.2010

Forseti kosinn á ársþingi BSÍ 17.okt

Jafet  S. Ólafsson  var kosinn forseti Bridgesambandsi Íslands á ársþingi sambandsins sem haldið var 17. október s.l.



Aðrir í stjórn sambandsins eru : Guðný Guðjónsdóttir, Garðar Garðarsson, Jörundur Þórðarson, Sveinn R. Eiríksson
og til vara eru: Kristinn Kristinsson og Árni Már Björnsson

15.10.2010

Frank Guðmundsson er Íslandsmeistari í einmenning 2010

Frank Guðmundsson skellti sér á toppinn í byrjun 3. lotu og varð að lokum öruggur sigurvegari í Íslandsmótinu í einmenning 2010. Skorið hans var 58,7%. Hrafnhildur Skúladóttir endaði í 2. sæti og Gunnlaugur Sævarsson var þriðji.

Heimasíða Íslandsmótsins í Einmenning

12.10.2010

Ársþing BSÍ 17.október 2010

  

Ársþing BSÍ verður haldið í húsnæði Bridgesambands Íslands sunnudaginn 17. október og hefst klukkan 12:00 að hádegi.
Félög innan hreyfingarinnar hafa setu- og atkvæðisrétt á þinginu samkvæmt kvótaútreikningi skilagreina en áheyrnarfulltrúar eru velkomnir að sitja þingið.
Formenn eru beðnir um að senda útfyllt kjörbréf í faxi 587 9361 og einnig er hægt að senda á bridge@bridge.is
Ef einhver hefur hug á að sitja þingið án þess að vera fulltrúi félags, sendi viðkomandi inn umsókn með tölvupósti á póstfangið bridge@bridge.is 
            
    Kjörbréf er hægt að nálgast hér            Fulltrúar samkvæmt skilagreinum

    Kvóti á Íslandsmót í sveitakeppni 2011

11.10.2010

Anna og Guðrún sigurvegarar

Anna Ívarsdóttir og Guðrún Óskarsdóttir eru Íslandsmeistarar kvenna í tvímenning 2010 með 59,2 % skor
í 2 sæti urðu Alda Guðnadóttir og Stefanía Sigurbjörnsdóttir með 56,8 % skor og
í 3.sæti urðu Erla Sigurjónsdóttir og Dóra Axelsdóttir með 54,9 % skor

Íslandsmeistararnir 2010 í tvímenning kvenna, Anna Ívarsdóttir og Guðrún Óskarsdóttir


Heimasíða mótsins

21.9.2010

Íslandsmót kvenna í tvímenning

Íslandsmót kvenna 8 og 9.október

Byrjað er að taka niður skráningu í Íslandsmót kvenna í tvímenning
Spilað verður föstudagskvöldið 8.okt. og hefst spilamennska kl. 19:00
Laugardaginn 9.okt. hefst spilamennska kl. 11:00
Verð kr. 7.000- á parið
Núverandi Íslandsmeistarar eru þær Bryndís Þorsteinsdóttir og María Haraldsdóttir
Konur við fjölmennum í þetta skemmtilega Íslandsmót
Hægt er að skrá sig  síma 587-9360 og hér fyrir neðan
Skráning  

 Skráningarlisti                         

20.9.2010

Lokamót Sumarbridge

Það láðist að draga úr nöfnum spilara í lokamóti sumarbridge s.l. laugardag
Búið er að draga hlutu feðgarnir Ómar Ellertsson og Ómar Freyr Ómarsson, þátttökugjöld í
Íslandsmótið í  Einmenning 2010
einnig voru dregnir út þeir Ólafur Steinason og Gunnar B. Helgason og fengu þeir eiinnig þáttökubjöld í  
Íslandsmótið í Einmennning 2010

18.9.2010

Lokamót Sumarbridge 2011

Brynjar Jónsson og Vilhjálmur Sigurðsson JR unnu Lokamót Sumarbridge 2010 með 59,3%. Þeir fengu 2 risasetur í lokin og enduðu 34 stigum fyrir ofan bronsstigakónga sumarsins, Magnús Sverrisson og Halldór Þorvaldsson.

Góð þátttaka var í lokamótinu, 35 pör spiluðu 11 umferðir með 4 spilum á milli para.

Öll spil og úrslit í lokamótinu

12.9.2010

Bikarkeppni 2010 - Úrslit

Sveit H.F. VERÐBRÉFA  leiðir sveit Skeljungs eftir 2 lotur af 4, með 118 impum gegn 58.

Sveit H.F. VERÐBRÉFA er Bikarmeistari 2010. Sveit Skeljungs gaf leikinn eftir 2 lotur.
Bikarm.2010

Með H.F. VERÐBRÉFUM spiluðu: Jón Baldursson, Þorlákur Jónsson, Aðalsteinn Jörgensen, Bjarni Einarsson, Sverrir Ármannsson og Steinar Jónsson.

Staðan eftir hverja lotu

Heimasíða Bikarkeppninnar 2010

10.9.2010

Bikarkeppni BSÍ

Undanúrslit Bikarsins hefst kl. 11:00 laugardaginn 11.sept.

HF verðbréf og Skeljungur spila saman til úrslita sunnudaginn 12. september.

Sveit Sigurðar gaf eftir 3 lotur á móti HF verðbréfum. Sveit Skeljungs vann 4. lotuna á móti Rúnari Einarssyni með 52 impum gegn 0 og tryggði sér sæti í úrslitum.

Undanúrslitin - staðan

Heimasíða Bikarkeppninnar

6.9.2010

Bikarkeppni BSÍ

 Fjórðu umferð lauk í gær í bikarnum og verður því dregið í undanúrslitin í sumarbridge mánudaginn 6.september
 Undanúrslitin verða spiluð laugardaginn 11.september og hefst keppni kl. 11:00
 Úrslitin verða síðan spiluð sunnudaginn 12.september og hefst leikur kl. 10:00

  Leikirnar verða sýndir á BBO báða dagana.

        Í undanúrslitum spila eftifarandi sveitir:

                   HF Verðbréf - Sigurður Vilhjálmsson
                   Skeljungur - Rúnar Einarsson

         Tímatafla / laugardagur /sunnudagur

30.7.2010

Chairmans Cup í Svíþjóð

3 íslensk lið héldu í morgun til Svíþjóðar að spila á sænska bridgefestivalinu. Aðalmótið er Chairmans Cup með þátttöku yfir 100 sveita! Byrjar það á laugardag, spilaðar eru 15 umferðir, 8 spila leikir. Eftir það komast 32 sveitir í knockout.

Þau 3 lið sem send eru frá Íslandi eru þessi
Svein Runar Eriksson, Ómar Olgeirsson, Ragnar Magnússon, Páll Valdimarsson
Arngunnur Jónsdóttir, G Jóhannesdóttir, H Ingólfsdóttir, B Dýrborgardóttir
Guðný Guðjónsdóttir, H Magnúsdóttir, H Skuladóttir, S Daníelsdóttir

Hægt er að fylgjast með mótinu hér
Running score

16.7.2010

Mótaskráin 2010-2011

Ný mótaskrá er komin fyrir spilaveturinn 2010-2011

5.7.2010

Opnunartími skrifstofu í sumar

Skrifstofan verður lokuð vegna sumarleyfa frá og með 5.júlí til 18.ágúst
Hægt er að ná í Ólöfu í síma 898 7162 ef nauðsyn ber til.
Eigiði gott sumar

3.7.2010

Íslendingar í 4 sæti á EM

Íslendingar vorur að vinna Rússa 19-11 á EM í Bridge
Okkar menn enduðu í 4 sæti með 289 stig og eru því á leið á HM í Hollandi 2011

Við óskum þeim innilega til hamingju með frábæran árangur í þessu móti.

Ítalir eru Evórpumeistarar með 314
Pólverjar enduðu í 2 sæti með 308 stig
Ísraelar í 3 sæti með 304,5

3.7.2010

Ísland - Rússland í dag 3.júlí

 Síðasti leikur Íslendinga er við Rússa kl. 10:15 í dag á EM

Ísland - Rússland

Staðan eins og hún er

BBO  

2.7.2010

Bein útsendinga úr leik Íslands og Rússlands

Bein útsending verður frá leik Íslendinga og Rússa kl. 10:15 laugardaginn 3.júlí
Bjarni Einarsson og Sveinn R. Eiríksson lýsa leiknum.
Allar upplýsingar um útsendinguna eru á Bridgetorgi BSÍ 

Því miður var ekki hægt að vera með beina lýsingu útaf tæknilegum örðugleikum.

1.7.2010

Leikir á EM föstudaginn 2.júlí

Leikir á EM föstudaginn 2.júlí

Ísland - Ísrael            22- 8
Ísland - Portugal        21-9
Ísland - England        15-15

Íslendingar eru nánast öruggir um sæti á HM hastið 2011 sem haldið verður í Hollandi.....
Eiga Íslendingar 20 ára heimsmeistarafmæli 2011  

Staðan eins og hún er

BBO  

Allt um mótið hér

1.7.2010

Opið hús í Síðumúlanum

Opið hús verður í Síðumúlanum laugardaginn kl. 10:00
Kaffi og kleinur.. Ómar Olgeirs ætlar að vera sýningarstjóri á BBO
Horfum saman á okkar menn í síðasta leiknum á EM við Rússa.....Allir velkomnir !

Staðan eins og hún er

BBO  

1.7.2010

1.júlí á Evrópumótinu

Íslendingar byrja á því að spila við Svía kl. 8:30 í dag

Ísland - Svíþjóð    16-14
Ísland - Eistland   15-15
Ísland - Pólland      4-25

Staðan eins og hún er

BBO  

30.6.2010

Ísland - Danmörk í fyrsta leik á EM í úrslitum

 Í dag 30.júní byrjar úrslitakeppnin á EM..
Okkar menn byrja að spila við  Dani og verður leikurinn sýndur á BBO kl. 12:15
2 leikurinn í dag verður síðan við Hollendinga kl. 15:35

Ísland-Danmörk   12-18
Ísland-Holland     19-11

Staðan eins og hún er

BBO 

 Hér fyrir neðan eru liðin sem komust áfram í úrslitakeppnina ásamt stigum sem 
þau taka með sér

 

1 ITALY 148
2 ICELAND 147
3 ISRAEL 143
4 SWEDEN 142
5 FRANCE 140
6 RUSSIA 130
7 POLAND 127
8 BULGARIA 121,5
9 TURKEY 118
10 NETHERLANDS 115
11 ENGLAND 111
12 SWITZERLAND 109
13 NORWAY 102
14 ESTONIA 102
15 DENMARK 101
16 PORTUGAL 100
17 GERMANY 97,5
18 LATVIA 96

28.6.2010

EM þriðjudaginn 29.júní

Þrðjudaginn 29.júní spila Íslendingar við Tyrki, Serba og Líbani.
Það er síðasti dagur ríðlakeppninar og á miðvikudaginn spila síðan 9 efstu sveitirnar úr A-rðili við
9 efstu sveitirnar í B-rðli...

Ísland - Tyrkland        11-19    
Ísland - Serbía           13-17
Ísalnd - Líbanona        17-13

Okkar menn unnu A-riðill með 358 stig, 
Úrslitakeppnins hefst síðan á morgun miðvikudaginn 30.júní..
Frábær árangur hjá Íslendingum á EM... 

Staðan eins og hún er núna


Hægt verður að fylgjast með mótinu hér og einnig verða leikir sýndir á BBO


 

27.6.2010

Mánudagurinn 28.júní á EM

Ísland - Finnland            19-11                    kl.   7:30
Ísland - Króatía               20-10                   kl. 11:00
Ísland - Litháen               23- 7                    kl. 14:15

Staðan eins og hún er núna

Running Score er hægt að sjá hér.  Hægt er að sjá leikjaröðina hér
og tímatöflu leikjanna


Hægt verður að fylgjast með mótinu hér og einnig verða leikir sýndir á BBO

26.6.2010

Em leikir sunnudaginn 27.júní

Leikir sunnudaginn 27.júní á EM

Ísland - Þjóverjar           kl.   8:30               24 - 6                 sýndur á BBO
Ísland - Wales                kl. 12:15              13 - 17                sýndur á BBO
Ísland - Yfirseta             kl. 15:35              18 -  0

Staðan eins og hún er núna

Running Score er hægt að sjá hér.  Hægt er að sjá leikjaröðina hér
og tímatöflu leikjanna


Hægt verður að fylgjast með mótinu hér og einnig verða leikir sýndir á BBO

25.6.2010

1 leikur í dag laugardaginn 26.júní

Okkar menn á EM halda ennþá forystunni eftir daginn í dag með 200 stig,
20 stig að meðaltali í leik,
Næstir á eftir þeim koma Ítalir

Leikur laugardaginn 26.júní

vegna 50 ára afmlishátíðar EM er aðeins 1 leikur í dag hjá okkar mönnum
  Ísland - Búlgaría           kl. 8:30              20-10
 

Running Score er hægt að sjá hér.  Hægt er að sjá leikjaröðina hér
og tímatöflu leikjanna


Hægt verður að fylgjast með mótinu hér og einnig verða leikir sýndir á BBO

24.6.2010

EM föstudaginn 25.júní

  Leikir dagsins
   Ísland - Sviss                       kl.  7:30               17-13
   Ísland - Lettland                  kl.11:00               18-12
   Ísland - Ungverjaland          kl.14:15               22- 8

 Running Score er hægt að sjá hér.  Hægt er að sjá leikjaröðina hér
og tímatöflu leikjanna


Hægt verður að fylgjast með mótinu hér og einnig verða leikir sýndir á BBO

23.6.2010

Góður dagur á EM

Íslendingar leiða á  EM eftir fyrsta daginn með 62 stig
Fyrsti leikur morgundagins er við Slóvaka og hefst hann kl. 7:30 í fyrramálið

Ísland - Slóvakía                 17-13
Ísland - Frakkland               19-11                   kl. 11:00    BBO
Ísland - Kýpur                     25- 1                   kl. 14:15 

Running Score er hægt að sjá hér.  Hægt er að sjá leikjaröðina hér
og tímatöflu leikjanna


Hægt verður að fylgjast með mótinu hér og einnig verða leikir sýndir á BBO

22.6.2010

EM í Ostende

Fyrstu leikir Íslendinga miðvikudaginn 23.júní


Hér er þeir mættir við spilastaðinn

   * Ísland - Ítalía                      kl.   8:30        14 - 16         sýndur á BBO
   * Ísland - Skotland                kl. 12:15        24 -  6
   * Ísland - Noregur                 kl. 15:35        24 -  6           sýndur á BBO

Hægt er að sjá leikjaröðina hér
og tímatöflu leikjanna


Hægt verður að fylgjast með mótinu hér og einnig verða leikir sýndir á BBO

21.6.2010

EM í Ostende í Belgíu 2010

Evrópumótið í Ostende hefst miðvikudaginn 23.júní n.k.
Landsliðið í opna flokknum þeir: Magnús E. Magnússon, Sigurbjörn Haraldsson, Jón Baldursson,
Þorlákur Jónsson, Þröstur Ingimarsson og Júlíus Sigurjónsson, héldu af stað í morgun til Belgíu.
Þjálfari er Ragnar Hermannsson og farastjóri ferðarinnar er Anna Þóra Jónsdóttir
Fyrsti leikur okkar manna verður við Ítali kl. 8:30 á miðvikudagsmorgun.
Íslendingar eru nr. 3 í A-riðli
Hægt er að sjá leikjaröðina hér
og tímatöflu leikjanna


Hægt verður að fylgjast með mótinu hér og einnig verða leikir sýndir á BBO

2.6.2010

Landsliðsæfing helgina 11-13.júní n.k.

Landsliðið í opna flokknum spilar æfingahelgi við valinkunna spilara helgina 11-13.júní n.k. í Síðumúlanum
Dagskrá:
   * Föstudagurinn        11.júní  frá kl. 14:00  - 23:00
   * Laugardagurinn      12.júní  frá kl. 10:00 -  19:00
   * Sunnudagurinn       13.júní  frá kl.   9:30 -  18:00
Allir eru hvattir til að mæta, styðja og hvetja okkar menn fyrir átökin sem 
framundan eru á EM í Oostende:
Heitt kaffi á könnunni.


 

    
 

24.5.2010

Bikarkeppni 2010: Búið að draga í 1. og 2. umferð

Dregið var í 1. og 2. umferð í Bikarkeppni Iceland Express og BSÍ 2010. Hægt er að nálgast dráttinn á heimasíðu mótins:

Heimasíða Bikarkeppni 2010

20.5.2010

Boðsmót á herragarði í Onstein

Landsliðið í opna flokki hélt til Hollands í morgun á boðsmót í Onstein.
Fullt af góðum spilurum ásamt okkar mönnum verða á staðnum m.a. Zia, ítalarnir Nunes og Fantoni o.fl.
Hægt verður að fylgjast með á bridge.nl
og einnig verður sýnt frá leikjum á BBO
Þeir sem eru í opna flokknum eru þeir, Jón Baldursson, Þorlákur Jónsson,
Júlíus Sigurjónsson, Þröstur Ingimarsson, Sigurbjörn Haraldsson og  Magnús Magnússon

 Íslenska liðið spilaði 2x 16 spila leiki á 3 borðum við Hollenska landsliðið.  Fyrstu 16 spilin voru Magnús og Sigurbjörn á tvöfalda borðinu og unnu þeir 21-18 með Jóni og Þorláki en töpuðu 17-68 með Júlíusi og Þresti.
Júlíus og Þröstur voru næst á tvöfalda borðinu og töpuðu þeir 11-16 með Magnúsi og Sigurbirni og 6-27 með Jóni og Þorláki.

18.5.2010

Bikarkeppni 2010

Skráningarfrestur í Bikarinn rennur út föstudaginn 20.maí n.k.
Dregið verður í sumarbridge mánudaginn 24.maí.
Allir hjartanlega velkomnir að taka þátt.
Hægt er að skrá sig hér og í síma 587 9360
Heimasíða bikarsins 2010

12.5.2010

Bonn Cup

Landsliðsmennirnir í opna flokknum
þeir Júlíus Sigurjónsson, Þröstur Ingimarsson, Magnús E. Magnússon og Sigurbjörn Haraldsson
héldu til Bonn í æfingaferð í gær og átti spilamennska að hefjast kl.13:00 í dag.
Hægt er að fyrlgjast með mótinu á BBO og einnig hér

11.5.2010

Sumarbridge hefst 12.maí

Sumarbridge hefst á morgun 12.maí kl.19:00  
Spilað verður 2 daga vikunnar, mánudaag og miðvikudaga.
Spilamennska hefst kl. 19:00 og verður spilaður Barómeter tvímenningur öll kvöld..
Hægt verður að fylgjast með úrslitum á textavarpinu á síðu 327 auk þess sem úrslitin
verða uppfærð á heimasíðu BSÍ www.bridge.is/sumar    
Sigurvegar fá frítt að spila í Sumarbridge 2010   
Keppnisstjóri verður Sveinn Eiríksson..
Allir Velkomnir

10.5.2010

Til hamingju Suðurland

Sunnlendingar sigruðu Kjördæmamótið sem haldið var á Flúðum 8 og 9.maí
Fyrir síðustu umferð skildu 3 stig á milli Austfirðinga og Sunnlendinga og náðu Austfirðingar
að minnka muninn um 2 stig. Suðurland vann því með 1 stigi.

Sunnlendingar kampakátir með sigurinn sinn.. Til haimingju
Við þökkum keppendum fyrir skemmtilegt mót.
Heimasíða mótsins

30.4.2010

Bikarkeppni BSÍ 2010

Skráning í Bikarinn er hafin og eru keppendur beðnir um að skrá sig fyrir 20.maí
Dregið verður 24.maí í Síðumúlanum
Hægt er að skrá sig r eða í síma 5879360
Sjá skráningarlista

26.4.2010

Öruggur sigur hjá Grant Thornton

Iceland Express Íslandsmótið í sveitakeppni lauk með sigri sveitar Grant Thornton 2 áríð í röð
Grant Thornton sigraði örugglega og var með 38 stiga forskot á næstu sveit fyrir neðan.
´
Í sigursveitinni spiluðu Sveinn R. Eiríksson, Ómar Olgeirsson, Magnús E. Magnússon,
Sigurbjörn Haraldsson,Hrólfur Hjaltason og Oddur Hjaltason,
Með þeim á myndinni er Ólafur Sigurðsson, löggiltur endurskoðandi frá  Grant Thornton
Lokastaðan var þessi 

1 .Grant Thornton 290
2 .H.F. Verðbréf 252
3 .Málning hf 213
4 .VÍS 206

25.4.2010

Iceland Express Íslandsmótið í sveitakeppni

Grant Thornton er með afgerandi forystu fyrir síðustu umferðina

Staðan fyrir síðustu umferð

 1.  Grant Thornton    279
 2.  H.F. verðbréf      233
 3.  Málning hf            204
 4.  VÍS                       185

25.4.2010

Iceland Express Íslandsmótið í sveitakeppni

Úrslit 4ra efstu sveita í Iceland Express Íslandsmótinu í sveitakeppni
hefst eftir 30 mínútur á Hótel Loftleiðum.
1. Grant Thornton 229
2. H.F. Verðbréf 194
3. Málning hf 186
4. VÍS 178

Það verður bein útsending á BBO og hægt verður að fylgjast með stöðunni hér

21.4.2010

Úrslit Íslandsmótsins í sveitakeppni

Úrslit Íslandsmótsins í sveitakeppni fara fram á Hótel Loftleiðum dagana 22. - 25. apríl n.k.
12 sveitir munu þar berjast um Íslandsmeistaratitilinn.
Eftirfarandi sveitir spila í úrslitum 
   Fisk Seafood                   N-vestra
   Grant Thornton               Reykjavík
   Haustak                          Austurland
   H.F. verðbréf                  Reykjavík
   Júlíus Sigurjónsson          Reykjanes
   KB ráðgjöf                       Reykjavík
   Málning hf                        Reykjavík
   SFG                                 Reykjavík
   Sigurður Vilhjálms            Suðurland
   Sparisjóðurinn í Keflavík   Reykjanes
   Tryggingamiðstöðin         Suðurland
   VÍS                                   Reykjavík

Áhorfendur eru velkomnir á Hótel Loftleiðir
einnig verður hægt að fylgjast með á BBO og hægt verður að fylgjast
með stöðunni hér á heimasíðunni.

LIFANDI ÚRSLIT/RUNNING SCORE

Núverandi Íslandsmeistarar er sveit Grant Thornton
      Heimasíða mótsins

11.4.2010

Íslandsmeistarar í Paratvímenningi 2010

 

Guðmundur Sveinn Hermannsson og Esther Jakobsdóttir eru Íslandsmeistarar í Paratvímenningi 2010
Sjá nánar á heimasíðu mótsins hér

3.4.2010

Nordic Junior Pair Championship and Nordic Junior CAmp 31/3 - 5/4

Það eru 2 íslensk pör sem taka þátt í Norðurlandsmóti yngri spilara í tvímenning í Karlstad Svíþjóð.

Þau taka einnig þátt í bridge-kamp sem fer fram á sama tíma.

Hér að neðan er hlekkur á úrslit, mótsblöð og allar upplýsingar.

Jóhann Sigurðarson og Grímur Freyr Kristinsson eru í 4. sæti þegar 60 spil af 117 eru búin og voru þeir meðal annars á BBO í dag fyrir þá sem hafa áhuga að fylgjast með!

Norðurlandsmót yngri spilara í tvímenning 2010

 

31.3.2010

Landslið

Búið er að velja fimm para landslið í opnum flokki fyrir  komandi verkefni. Þetta eru Jón Baldursson og Þorlákur Jónsson, Ragnar Magnússon og Páll Valdimarsson, Þröstur Ingimarsson og Júlíus Sigurjónsson, Sveinn R. Eiríksson og Ómar Olgeirsson og Magnús Magnússon og Sigurbjörn Haraldsson.  Framundan eru boðsmót í Bonn, Evrópumót í Belgíu, briddsvika í Svíþjóð og síðan NM á næsta ári.

Á EM fara Jón og Þorlákur, Magnús og Sigurbjörn og Þröstur og Júlíus. Svo framarlega sem engar breytingar verða á pörum og menn haldi áfram að sinna vinnu og æfingum í spilinu fara Ómar og Sveinn og Ragnar og Páll á NM 2011.

Vonandi halda pörin í B-hópnum áfram að bæta sig og þrýsta hressilega á þennan fimm para hóp sem er valin fram yfir NM 2011 að óbreyttu.
Einnig er stefnt að áframhaldandi landsliðsstarfi strax í haust og er það von lansliðsnefndar að enn fleiri pör bætist þá í hópinn og starfið haldi áfram að styrkjast.
Stefnt er að því að senda kvennalið á briddsviku í Svíþjóð og svo landslið á NM 2011.
Fyrirliðamál í opnum flokki er ekki komin á hreint.

25.3.2010

Alþjóðlegt kvennamót á netinu 12-18.apríl

22.3.2010

Iceland Express Íslandsmótið í sveitakeppni

Þær 12 sveitir sem komust áfram í úrslitin

    A-riðill

1. Júlíus Sigurjónsson.................... 179    Reykjanes
2. SFG........................................ 150    Reykjavík
3. KB ráðgjöf............................... 145    Reykjavík
    B-riðill
1. H.F. Verðbréf........................... 188    Reykjavík
2. Tryggingamiðstöðin Selfossi........ 175    Suðurland 
3. Sparisjóðurinn í Keflavík.............. 154    Reykjanes  
    C-riðill
1. VÍS........................................ 177    Reykjavík
2. Sigurður Vilhjálmsson................ 171    Suðurland
3. Haustak.................................. 151    Austurland
    D-riðill
1. Grant Thornton....................... 185    Reykjavík
2. Fisk Seafood............................ 171    N-vestra
3. Málning hf..............................  160     Reykjavík
Úrslit Íslandsmótsins í sveitakeppni verða spiluð á Hótel Loftleiðum dagana 22. - 25. apríl.
Núverandi Íslandsmeistarar er sveit Grant Thornton

17.3.2010

Iceland Express sveitakeppnin-undanúrslit

Spilamennska í undanúrslitum Iceland Epress sveitakeppninnar stendur yfir helgina 19-21.mars.
3 efstu sveitirnar í hverjum riðli spila til úrslita 22-25.apríl n.k.

Fylgist með því staðan verður uppfærð eftir hverja umferð sjá  hér

Sjá tímatöflu hér

15.3.2010

Jón Baldursson og Þorlákur Jónsson

Bridsspilararnir Jón Baldursson og Þorlákur Jónsson enduðu í 2. sæti á sterku tvímenningsmóti, sem haldið var um helgina á vorhátíð bandaríska bridssambandsins í Reno í Nevada.
http://www.acbl.org/nabc/index.php?a=2010&b=Spring&c=daily_bulletins

8.3.2010

Undanúrslitin í sveitakeppni - riðlar

Búið er að draga í riðla fyrir Iceland Express undanúrslitin í sveitakeppni
Sjá hér

6.3.2010

Jón Þorvarðar og Haukur Ingason

Nýkrýndir Íslandsmeistarar í tvímenning eru þeir félagar
Jón Þorvarðarson og Haukur Ingason
Í öðru sæti urðu þeir Ásmundur Pálsson og Guðmundur Páll Anrnarson
og í 3ja sæti voru Páll Valdimarsson og Kristján Blöndal

Jón Þorvarðar og Haukur Ingason

Við óskum vinningshöfum til hamingju og þökkum keppendum fyrir þátttökuna
Hægt er að sjá úrslit  mótsins hér

24.2.2010

Íslandsmótið í tvímenning á Hótel Loftleiðum

Íslandsmót í tvímenning 2010
Íslandsmótið í tvimenning verður haldið dagana 6. og 7.mars n.k.
Mótið er opið öllum að þessu sinni og verður spilað á Hótel Loftleiðum
Keppnisgjald er 10.000 á parið
Hægt er að skrá sig hér og í síma 587-9360
Skráningu lýkur kl. 14:00 föstudaginn 5.mars
Íslandsmeistarar frá 2009 eru þeir félagar Ómar Olgeirsson og Júlíus Sigurjónsson 
Hótel Loftleiðir býður upp á gistingu
    Einsmanns herbergi: 9.900,-
    Tveggja manna herbergi: 12.200,-
    Morgunverður aukalega 1.350,- kr

 Skráningarlisti                              Tímatafla Íslandsmótsins í tvímenning

22.2.2010

Íslandsmeistarar kvenna í sveitakeppni 2010

Sveit Vinkvenna urðu Íslandsmeistarar í sveitakeppni kvenna 2010
Þær skoruðu 168 stig aðeins einu stigi meira en sveitin DEMB sem skoraði 167 stig.

Í sigursveitinni spiluðu þær stöllur Anna Ívarsdóttir, Guðrún Óskarsdóttir
Hjördís Sigurjónsdóttir og Ragnheiður Nielsen.
Við óskum sigurvegurunum til hamingju og þökkum öllum fyrir þátttökuna.
Hægt að sjá lokastöðuna hér

8.2.2010

Iceland Express sveitakeppnin-undanúrlist

7.2.2010

Keppnisstjóranámskeið Evrópusambandsins í bridge 2010

Vigfús Pálsson og Sveinn Rúnar Eiríksson voru á keppnisstjóranámskeiði hjá Evrópusambandinu í bridge dagana 1. febrúar til 5. febrúar. Þarna voru staddir 100 af bestu keppnisstjórum í Evrópu og voru 86 látnir þreyta próf til að fá gráðu til að geta stjórnað á Evrópu og/eða Heimsmeistaramótum.

Sveinn Rúnar náði að skella sér í topp 10 með góðu lokaprófi og fær núna gráðuna: "NBO International  TD" hjá Evrópusambandinu sem gefur honum áðurnefnd réttindi.

Vigfús endaði um miðju þátttakenda og kemur heim reynslunni ríkari og betur í stakk búinn til að bæði miðla af reynslu sinni og stjórna bridgemótum á Íslandi.

31.1.2010

Sveit Iceland Express sigurvegarar

Sænsku meðlimirnir sem spiluðu í boði Iceland Express sigruðu sveitakeppnina.
Peter Berthau, Arvid Wikner, P.G. Eliasson og Thomas Magnusson eru Bridghátíðar meistarar.
Butlermeistarar urðu Selfyssingarnir Þröstur Árnason og Ríkharður Sverrison með 2,15 að meðaltali í spili
en þeir spiluðu með sveit Tryggingamiðstöðvarinnar.

Matthías Imsland forstjóri Iceland Express afhenti verðulaunin í mótslok

Lokastaðan
1. Iceland Express              191
2. Karl Sigurhjartar            190
3. Grant Thornton               183
4. H F Verðbréf                 182
   Hauge, Noregur               182
6. Símon Símonarson             181
7. Sweden /USA                  180
8. Tryggingamiðstöðin           179
9. Júlíus Sigurjónsson          175
10.Expressferðir                173

Þessi Bridgehátíð heppnaðist eins og endra nær frábærlega.
BSÍ óskar vinningshöfum til hamingju og öllum keppendum fyrir frábæra hátíð
Heimasíða mótsins

30.1.2010

Iceland Express sveitin efst fyrir loka umferðina


Hægt er að fylgjast með lifandi skori hér , einnig er bein útsending á BBO

29.1.2010

Sænskur sigur í tvímenning Bridgehátíðar

Fyrir skömmu lauk keppni í tvímenning á Bridgehátíð, mikil baráttar er búin að vera um toppsætin
Eftir harða keppni urðu þeir Peter Fredin og Gary Gottlieb með 57,1 % skor. efstir

Júlíus Sigurjónsson og Þröstur Ingimarsson höfnuðu í 2 sæti eftir að hafa leitt mótið
lungað úr deginum með 56,2 % skor. Í 3ja sæti urðu einnig sænskir spilrarar þeir
Johan Upmark  og  Frederic Wrang með 55,7 % skor

Hægt er að sjá öll úrslit hér

28.1.2010

Iceland Express Reykjavík Bridgefestival

Bridgehátíð 2010 var sett á Hótel Loftleiðum klukkan 19:00 í kvöld.
Mótið setti Vilhjálmur Þór Vilhjálmsson, fyrrverandi borgarstjóri, með skemmtilegri innsetningarræðu
og að lokum meldaði hann fyrstu sögnina fyrir Jón Baldursson, sem var pass


Bein útsending er á BBO og hægt að fylgjast með lifandi skori  hér

25.1.2010

ICELAND EXPRESS REYKJAVÍK BRIDGEFESTIVAL

Bridgehátíð 2010 verður haldin dagana 28.-31. janúar á Hótel Loftleiðum.
Skráning er þegar hafin og er í fullum gangi, hægt er að skrá sig síma 587-9360
og hér í tvímenninginn 28-29.jan.  og sveitakeppnina 30-31.jan.
Keppnisgjald í tvím. er kr. 17.000 og í sveitake. 34.000                    Tímatafla

Stjörnustríð verður miðvikudagskvöldið 27.janúar að Hótel Loftleiðum.
Keppnisgjald í Star Wars er kr. 20.000
Verðlaun verða veitt fyrir 3 efstu sætin í sveitakeppninni
og einnig 3 efstu sætin í bötlertvímenning 

Keppendur sem skrá sig eru vinsamlega beðnir um að gefa upplýsingar um nöfn, heimilisföng og kennitölu vegna greiðslu keppnisgjalds. Best er að þeir sem hyggja á þátttöku millifæri keppnisgjaldið áður en þátttaka er hafin, til að minnka álag á innheimtu á spilastað. Hægt er að leggja keppnisgjald inn á banka 0115 - 26 - 5431 og koma þarf skýrt fram fyrir hvað er greitt og hver framkvæmir greiðsluna. Kennitala BSÍ er 480169 4769. 

NÝ HEIMASÍÐA ICELAND EXPRESS REYKJAVÍK BRIDGEFESTIVAL


Viðburðadagatal

Engin skráður viðburður framundan.

Hverjir spila í dag


Olís

Slóð:

Forsíða » Fréttir

Myndir


Auglýsing